Vijay Hazare Trophy 2023 संघ,पूर्ण वेळापत्रक आणि कुठे पाहता येईल?

Vijay Hazare Trophy भारताची देशांतर्गत लिस्ट ए स्पर्धा, गुरुवार, २३ नोव्हेंबर रोजी सुरू झाली. या हंगामात एकूण 38 संघांची पाच गटांमध्ये विभागणी करण्यात आली आहे.

Vijay Hazare Trophy
Vijay Hazare Trophy

A गट

त्रिपुरा, पाँडेचेरी, सौराष्ट्र, सिक्कीम, ओडिशा, रेल्वे, केरळ आणि मुंबई यांचा समावेश आहे. या गटातील सर्व सामने अलूर आणि बेंगळुरू येथे होणार आहेत.

B गट

विदर्भ, झारखंड, छत्तीसगड, हैदराबाद, सर्व्हिसेस, मेघालय आणि मणिपूर यांच्यात स्पर्धा होणार आहे. त्यांचे सामने जयपूरमध्ये होणार आहेत.

C गट

उत्तराखंड, चंदीगड, बिहार, मिझोराम, दिल्ली, हरियाणा आणि जम्मू आणि काश्मीर यांचा समावेश आहे. क गटातील सात सामने आनंद येथे होणार आहेत, तर उर्वरित २१ सामने अहमदाबादमधील विविध ठिकाणी होतील.

D गट

अरुणाचल प्रदेश, गुजरात, राजस्थान, उत्तर प्रदेश, हिमाचल प्रदेश आणि आंध्र यांचा समावेश आहे. त्यांचे सामने चंदीगड येथे वेगवेगळ्या ठिकाणी होतील.

E गट

नागालँड, तामिळनाडू, मध्य प्रदेश, पंजाब, बडोदा, बंगाल आणि गोवा यांचा समावेश आहे. या गटातील सर्व सामन्यांसाठी मुंबई आणि ठाणे यजमानपद भूषवतील.

अहमदाबादच्या नरेंद्र मोदी स्टेडियमवर झालेल्या Vijay Hazare Trophy २०२२ च्या अंतिम फेरीत सौराष्ट्रचा सामना महाराष्ट्राशी झाला. कर्णधार रुतुराज गायकवाडच्या शतकाच्या जोरावर महाराष्ट्राने २४९ धावांचे लक्ष्य ठेवले. शेल्डन जॅक्सनच्या १३६ चेंडूत १३३ धावांच्या शानदार खेळीमुळे सौराष्ट्राने ४६.३ षटकांत ५ गडी राखून लक्ष्य गाठले.

Vijay Hazare Trophy २०२३ चे पूर्ण वेळापत्रक

रविवार, ३ डिसेंबर

  • केरळ विरुद्ध पुडुचेरी, केएससीए क्रिकेट (२) मैदान, अलूर – सकाळी ९:००
  • अरुणाचल प्रदेश विरुद्ध आसाम, सरकारी मॉडेल वरिष्ठ माध्यमिक विद्यालय, सेक्टर २६, चंदीगड – सकाळी ९:00
  • मुंबई विरुद्ध त्रिपुरा, एम. चिन्नास्वामी स्टेडियम, बेंगळुरू – सकाळी ९:००
  • आंध्र विरुद्ध उत्तर प्रदेश, महाजन क्रिकेट अकादमी मैदान, आय.टी. पार्क, चंदीगड – सकाळी ९:००
  • ओडिशा वि सिक्कीम, केएससीए क्रिकेट ग्राउंड, अलूर – सकाळी ९:००
  • हिमाचल प्रदेश विरुद्ध राजस्थान, सेक्टर १६ स्टेडियम, चंदीगड – सकाळी 9:00
  • छत्तीसगड विरुद्ध महाराष्ट्र, जयपुरिया विद्यालय मैदान, जयपूर – सकाळी ९:००
  • नागालँड विरुद्ध पंजाब, ब्रेबॉर्न स्टेडियम, मुंबई – सकाळी ९:००
  • बिहार विरुद्ध मिझोराम, सरदार पटेल स्टेडियम बी ग्राउंड, अहमदाबाद – सकाळी ९:००
  • रेल्वे विरुद्ध सौराष्ट्र, केएससीए क्रिकेट (३) मैदान, अलूर – सकाळी ९:००
  • झारखंड विरुद्ध सर्व्हिसेस, डॉ. सोनी स्टेडियम, जयपूर – सकाळी ९:००
  • मध्य प्रदेश विरुद्ध तामिळनाडू, दादोजी कोंडदेव स्टेडियम, ठाणे – सकाळी ९:००
  • हैदराबाद विरुद्ध विदर्भ, सवाई मानसिंग स्टेडियम, जयपूर – सकाळी ९:००
  • बंगाल विरुद्ध गोवा, शरद पवार क्रिकेट अकादमी बीकेसी, मुंबई – सकाळी ९:००
  • मणिपूर वि मेघालय, केएल सैनी ग्राउंड, जयपूर – सकाळी ९:००
  • हरियाणा विरुद्ध कर्नाटक, एडीएसए रेल्वे क्रिकेट मैदान, वल्लभ विद्यानगर, आनंद – सकाळी ९:००
  • जम्मू आणि काश्मीर वि उत्तराखंड, गुजरात कॉलेज ग्राउंड, अहमदाबाद – सकाळी ९:००
  • चंदीगड वि दिल्ली, नरेंद्र मोदी स्टेडियम, अहमदाबाद – सकाळी ९:००

हे हि वाचा – India vs Australia T20 Series : संघ, वेळापत्रक आणि लाइव्ह स्ट्रीमिंग कुठे पाहायचे ?

Tuesday, 5 December

  • गुजरात विरुद्ध हिमाचल प्रदेश, सेक्टर १६ स्टेडियम, चंदीगड – सकाळी ९:००
  • महाराष्ट्र विरुद्ध मणिपूर, डॉ. सोनी स्टेडियम, जयपूर – सकाळी ९:००
  • बंगाल विरुद्ध पंजाब, दादोजी कोंडदेव स्टेडियम, ठाणे – सकाळी ९:००
  • छत्तीसगड वि झारखंड, सवाई मानसिंग स्टेडियम, जयपूर – सकाळी ९:००
  • नागालँड विरुद्ध तामिळनाडू, ब्रेबॉर्न स्टेडियम, मुंबई – सकाळी ९:००
  • हैदराबाद वि मेघालय, जयपुरिया विद्यालय मैदान, जयपूर – सकाळी ९:००
  • बडोदा विरुद्ध गोवा, शरद पवार क्रिकेट अकादमी बीकेसी, मुंबई – सकाळी ९:००
  • सर्व्हिसेस वि विदर्भ, केएल सैनी ग्राउंड, जयपूर – सकाळी ९:००
  • पुद्दुचेरी वि त्रिपुरा, केएससीए क्रिकेट ग्राउंड, अलूर – सकाळी ९:००
  • अरुणाचल प्रदेश विरुद्ध उत्तर प्रदेश, सरकारी मॉडेल सीनियर सेकंडरी स्कूल, सेक्टर २६, चंदीगड – सकाळी ९:00
  • कर्नाटक वि मिझोराम, गुजरात कॉलेज ग्राउंड, अहमदाबाद – सकाळी ९:००
  • हरियाणा विरुद्ध जम्मू आणि काश्मीर, नरेंद्र मोदी स्टेडियम, अहमदाबाद – सकाळी ९:००
  • बिहार विरुद्ध चंदीगड, एडीएसए रेल्वे क्रिकेट मैदान, वल्लभ विद्यानगर, आनंद – सकाळी ९:००
  • सौराष्ट्र वि सिक्कीम, KSCA क्रिकेट (२) मैदान, अलूर – सकाळी ९:00
  • दिल्ली विरुद्ध उत्तराखंड, सरदार पटेल स्टेडियम बी ग्राउंड, अहमदाबाद – सकाळी ९:००
  • केरळ विरुद्ध रेल्वे, एम. चिन्नास्वामी स्टेडियम, बेंगळुरू – सकाळी ९:००
  • आसाम विरुद्ध राजस्थान, महाजन क्रिकेट अकादमी मैदान, आय.टी. पार्क, चंदीगड – सकाळी ९:००
  • मुंबई विरुद्ध ओडिशा, KSCA क्रिकेट (३) मैदान, अलूर – सकाळी ९:00

शनिवार,९ डिसेंबर

प्राथमिक उपांत्यपूर्व फेरी – टीबीसी विरुद्ध टीबीसी, सौराष्ट्र क्रिकेट असोसिएशन स्टेडियम सी, राजकोट – सकाळी ९:००

प्राथमिक उपांत्यपूर्व फेरी – TBC vs TBC, सौराष्ट्र क्रिकेट असोसिएशन स्टेडियम, राजकोट – सकाळी ९:00

11 डिसेंबर

पहिली उपांत्यपूर्व फेरी – TBC विरुद्ध TBC, सौराष्ट्र क्रिकेट असोसिएशन स्टेडियम, राजकोट – सकाळी ९:00

दुसरी उपांत्यपूर्व फेरी – TBC vs TBC, सौराष्ट्र क्रिकेट असोसिएशन स्टेडियम C, राजकोट – सकाळी ९:00

तिसरी उपांत्यपूर्व फेरी – TBC विरुद्ध TBC, सनोसरा क्रिकेट ग्राउंड ए, राजकोट – सकाळी ९:00

चौथी उपांत्यपूर्व फेरी – TBC vs TBC, सनोसरा क्रिकेट ग्राउंड बी, राजकोट – सकाळी ९:00

सामना बुधवार, 13 डिसेंबर

पहिला उपांत्य फेरी – टीबीसी विरुद्ध टीबीसी, सौराष्ट्र क्रिकेट असोसिएशन स्टेडियम, राजकोट – सकाळी ९:००

गुरुवार, 14 डिसेंबर

दुसरा उपांत्य फेरी – टीबीसी विरुद्ध टीबीसी, सौराष्ट्र क्रिकेट असोसिएशन स्टेडियम सी, राजकोट – सकाळी ९:००

शनिवार, १६ डिसेंबर

Vijay Hazare Trophy 2023 अंतिम सामना TBC वि TBC, सौराष्ट्र क्रिकेट असोसिएशन स्टेडियम, राजकोट – सकाळी ९ :00

Vijay Hazare Trophy 2023 : टेलिकास्ट आणि लाइव्ह स्ट्रीमिंग

Vijay Hazare Trophy 2023 साठी, तुम्ही Jio Cinema app. आणि वेबसाइटवर लाइव्ह स्ट्रीमिंग पाहू शकता. दुर्दैवाने, सामन्यांचे कोणतेही थेट प्रक्षेपण होणार नाही.

हे हि वाचा – World Cup Prize Money: कोणत्या संघाला किती पैसे मिळाले?

Vijay Hazare Trophy 2023 संघ

आंध्रा

अश्विन हेब्बर, हनुमा विहारी, करण शिंदे, नितीश कुमार रेड्डी, पिनिंती तपस्वी, रिकी भुई, शेख रशीद, यारा संदीप, कावूरी सैतेजा, केव्ही शशिकांत, मनीष गोलमारू, केएन प्रध्वी राज (Wk), केएस भरत (C & Wk), बोधला कुमार, चेपुरापल्ली स्टीफन, पृथ्वी राज, त्रिपुराण विजय

छत्तीसगड

आशुतोष सिंग, हरप्रीत सिंग, ऋषभ तिवारी, संजीत देसाई, शशांक सिंग, अजय मंडल, अमनदीप खरे (C), मयंक यादव, एकनाथ केळकर (Wk), शशांक चंद्राकर, आशिष चौहान, शुभम अग्रवाल, शुभम सिंग, सौरभ मजुमदार

गोवा

इशान गाडेकर, कृष्णमूर्ती सिद्धार्थ, राहुल त्रिपाठी, शुभम तारी, स्नेहल कौठणकर, सुयश प्रभुदेसाई, दर्शन मिसाळ, दीपराज गावकर, लक्ष्य गर्ग, मोहित रेडकर, समर दुभाषी (Wk), अर्जुन तेंडुलकर, हेरंब परब, मंथन खुटकर, विष्णू विष्णू, विष्णू कुमार, कृष्णमूर्ती सिद्धार्थ. सिंग

बंगाल

अभिमन्यू इसवरन, रणजोत खैरा, ऋत्विक रॉय चौधरी, सुभम चॅटर्जी, सुदीप घारामी, अनुस्तुप मजुमदार, करण लाल, कौशिक मैती, मोहम्मद कैफ, शाहबाज अहमद, अभिषेक पोरेल (Wk), शाकीर गांधी (विकेटकीपर), आकाश दीप, ईशान पोरेल, मुकेश कुमार, प्रदिप्ता प्रामाणिक, रवी कुमार, सक्षम चौधरी

हिमाचल प्रदेश

अमित कुमार, अंकित कलसी, एकांत सेन, मुकुल नेगी, निखिल गंगटा, प्रशांत चोप्रा, सुमीत वर्मा, आकाश वसिष्ठ, मयंक डागर, ऋषी धवन, विनय गलेटीया, अंकुश बैंस (Wk), शुभम अरोरा (Wk), अर्पित गुलेरिया, कंवर अभिनय , वैभव अरोरा

जम्मू आणि काश्मीर

अब्दुल समद, अभिनव पुरी, हेनान नजीर, कमरान इक्बाल, शुभम खजुरिया, लोन नासिर, शुभम पुंडीर, विव्रत शर्मा, युद्धवीर सिंग, फाजील रशीद (Wk), आबिद मुश्ताक, औकिब नबी, रसीख दार, साहिल लोत्रा, उमरान मलिक

मणिपूर

अल बाशीद मुहम्मद, बसीर रहमान, चिंगाखम बिदाश, जॉन्सन सिंग, कंगाबम सिंग, एल किशन सिंघा, किशन थोकचोम, लँगलोनयम्बा मीतान केशांगबम, रेक्स राजकुमार, अहमद शाह (Wk), प्रफुल्लोमणी सिंग (Wk), अजय लामाबाम, विकास सिंग, बिश्वरजित कोन्थ , सुलतान करीम

मिझोराम

अग्नी चोप्रा, जोसेफ लालथनखुमा, लालहरियातरेंगा, रेमरुतदिका राल्टे, विकास कुमार (C), झोथनझुआला, अँड्र्यू वानलाल्ह्रुआया, बी लालनुनफेला, जेहू अँडरसन (Wk), सी लालरिन्सांगा, जी लालबियाकवेला, केसी करिअप्पा, लालतेमरा, लालटेराल, मोरहिता, आर.

सर्व्हिस

अंशुल गुप्ता, रजत पालीवाल, रवी चौहान, शुभम रोहिल्ला, विकास हाथवाला, अर्जुन शर्मा, मोहित कुमार, पुलकित नारंग, मोहित अहलावत (Wk), नकुल शर्मा (Wk), नितीन तन्वर, नितीन यादव, पूनम पुनिया, वरुण चौधरी, विकास यादव. , विनीत धनखर

तामिळनाडू

बाबा इंद्रजीथ, साई सुदर्शन, शाहरुख खान, बाबा अपराजित, सोनू यादव, विजय शंकर, विमल खुमर, दिनेश कार्तिक (C & Wk), नारायण जगदीसन (Wk), प्रदोष रंजन पॉल (Wk), कुलदीप सेन, मणिमरण सिद्धार्थ, साई किशोर , संदीप वॉरियर, टी नटराजन, वरुण चक्रवर्ती

सिक्कीम

आशिष थापा, जेम्स लेपचा, नीलेश लामिचने, पंकज कुमार रावत, सुमित सिंग, अंकुर मलिक, भीम लुईटेल, ली योंग लेपचा, पालझोर तमांग, प्रणेश चेत्री, अरुण छेत्री (Wk.), बिजय प्रसाद, मो. सप्तुल्ला, राहुल तमांग, शंकर प्रसाद

त्रिपुरा

बिक्रमजीत देबनाथ, बिक्रमकुमार दास, गणेश सतीश, कौशल आचार्जी, पल्लब दास, रजत डे, सम्राट सिंघा, सुदीप चॅटर्जी, मणिशंकर मुरासिंग, परवेझ सुलतान, राणा दत्ता, रिमन साहा, जॉयदीप बनिक, निरुपम सेन, वृध्दिमान शाह, अभिजित सरकार (Wk) , अजय सरकार, अर्जुन देबनाथ, चिरंजीत पॉल, शंकर पॉल, सुभम घोष, तुषार साहा

ओडिशा

अभिषेक यादव, अनुराग सारंगी, देवेंद्र कुंवर, संदीप पट्टनायक, शंतनू मिश्रा, सुभ्रांशु सेनापती, तारानी सा, अभिषेक राऊत, बिप्लब सामंत्रय, देबब्रत प्रधान, गोविंदा पोद्दार, कार्तिक बिस्वाल, राकेश पटनायक, प्रवीण लुहा, राजेश राजेश, प्रवीण लुहा, प्रवीण सिंह, राजेश राजेश , राजेश मोहंती

विदर्भ

अथर्व तायडे (C), दानिश मालेवार, ध्रुव शौरे, करुण नायर, मोहित काळे, संजय रघुनाथ, शुभम दुबे, यश राठोड, अमन मोखाडे, हर्ष दुबे, नचिकेत भुते, यश कदम, अक्षय वाडकर (Wk), जितेश शर्मा (Wk) , सिद्धेश वाठ (Wk), आदित्य ठाकरे, अक्षय कर्णेवार, दर्शन नळकांडे, पार्थ रेखडे, रजनीश गुरबानी, उमेश यादव, यश ठाकूर

अरुणाचल प्रदेश

आर्यन सहानी, कुमार न्योम्पू, नीलम ओबी (C), तेशी टिकू, योर्जुम सेरा, अप्रमेया जैस्वाल, लिचा जॉन, नबाम अबो, टेची डोरिया, कमशा यांगफो (Wk), अग्निवेश अयाची, दिव्यांशु यादव, याब निया

मेघालय

अनिश चरक, किशन लिंगडोह, लॅरी संगमा, नफीस सिद्दिकी, तन्मय मिश्रा, बमनभा जेस्पर्ली शांगपलियांग, राज बिस्वा (C ), राजेश बी बिश्नोई, स्वराजित दास, नकुल वर्मा (Wk), आकाश चौधरी, दिप्पू संगमा, लखन सिंग, संवर्ट कुरकालांग

रेल्वे

आशुतोष शर्मा, भार्गव मेराई, मोहम्मद सैफ, प्रथम सिंग, राज चौधरी, शिवम चौधरी, आदर्श सिंग, विवेक सिंग, युवराज सिंग, उपेंद्र यादव, कर्ण शर्मा, कुणाल यादव, राहुल शर्मा

आसाम

अभिलाष गोगोई, डेनिश दास, पल्लव कुमार दास, ऋषव दास, साहिल जैन, सुभम मंडल, आकाश सेनगुप्ता, कुणाल सरमाह, रियान पराग (सी), सिबशंकर रॉय, स्वरूपम पुरकायस्थ, एरिक रॉय (Wk), कुणाल सैकिया (Wk), रुहीनंदन पेगू (Wk), सुमित घाडीगावकर (Wk), अबीर चक्रवर्ती, अविनाव चौधरी, भार्गव दत्ता, बिशाल रॉय, दर्शन राजबोंगशी, मयुख हजारिका, मृण्मय दत्ता, मुख्तार हुसेन, पुष्पराज शर्मा, राहुल सिंग, सुनील लचित

उत्तराखंड

अवनीश सुधा, जीवनजोत सिंग (सी), कुणाल चंडेला, दिक्षांशू नेगी, मयंक मिश्रा, स्वप्नील सिंग, आदित्य तारे (Wk), अखिल रावत (Wk), अभय नेगी, अग्रीम तिवारी, आकाश मधवाल, दीपक धापोला, हिमांशू बिष्ट, पीयूष सिंग , राजन कुमार, युवराज चौधरी

मुंबई

अजिंक्य रहाणे (C), अजित यादव, अंगकृष्ण रघुवंशी, सरफराज खान, सुवेद पारकर, जय बिस्ता, सागर मिश्रा, साईराज पाटील, सक्षम झा, शम्स मुलाणी, शिवम दुबे, हार्दिक तामोरे (Wk), प्रसाद पवार (Wk), अथर्व अंकोलेकर , खिजर दफेदार, मोहित अवस्थी, रॉयस्टन डायस, सिल्वेस्टर डिसूझा, तनुष कोटियन, तुषार देशपांडे

बडोदा

अभिमन्यूसिंग राजपूत, भानू पानिया, ज्योत्स्निल सिंग, किनित पटेल, महेश पिठिया, शाश्वत रावत, शिवालिक शर्मा, विष्णू सोळंकी (C&Wk), अतित शेठ, कृणाल पंड्या, निनाद रथवा, मितेश पटेल, बाबाशफी पठाण, लुकमान मेरीवाला, प्रदीप यादव, सोयेब सोपारिया

राजस्थान

अभिजीत तोमर, सलमान खान, यश कोठारी, दीपक हुडा (C), कुकना अजय, महिपाल लोमरोर, साहिल धिवान, कुणाल सिंग राठौर (Wk), समरपीत ​​जोशी (Wk), अनिकेत चौधरी, अराफत खान, दीपक चहर, खलील अहमद, राहुल चहर

कर्नाटक

अभिनव मनोहर, देवदत्त पडिक्कल, मनीष पांडे, मयंक अग्रवाल (C), निकिन जोस, रविकुमार समर्थ, कृष्णप्पा गौथम, मनोज भंडागे, शुभांग हेगडे, बीआर शरथ (Wk), कृष्णन श्रीजीथ, जगदीशा सुचिथ, वासुकी कौशिक, विद्वा कौशिक, विद्वा कौशिक. कुमार

केरळा

अजनास एम, रोहन कुन्नम्मल, सचिन बेबी, सलमान निझार, अब्दुल बासिथ, अखिल स्कारिया, श्रेयस गोपाल, वैशाख चंद्रन, मोहम्मद अझरुद्दीन (Wk), संजू सॅमसन (C&Wk), विष्णू विनोद, अखिन साथर, बासिल थंपी, नेदुमनकुझी बेसिल, सिजोमन जोसेफ, सुधेसन मिधुन

सौराष्ट्र

अर्पित वसावडा, चेतेश्वर पुजारा, जय गोहिल, समर्थ व्यास, विश्वराज जडेजा, चिराग जानी, पार्थ भुत, प्रेरक मंकड, हार्विक देसाई (विकेटकीपर), शेल्डन जॅक्सन (Wk), तरंग गोहेल (Wk), अंकुर पनवार, देवांग करमटा, धर्मेंद्र सिंह , जयदेव उनाडकट (C), युराजसिंह दोडिया, युवराज चुडासामा

दिल्ली

आयुष बडोनी, गगन वत्स, हिम्मत सिंग, जॉन्टी सिद्धू, क्षितिज शर्मा, प्रियांश आर्य, वैभव कंदपाल, यश धुल्ल (C), ललित यादव, मयंक रावत, प्रांशु विजयरन, अनुज रावत (Wk), लक्ष्य थरेजा (Wk), दिविज मेहरा , हर्ष त्यागी, हर्षित राणा, हृतिक शोकीन, इशांत शर्मा, मयंक यादव, नवदीप सैनी, सुमित माथूर, सुयश शर्मा

हैदराबाद

चंदन सहानी, कार्तिकेय काक, राहुल सिंग गहलौत, तन्मय अग्रवाल, टिळक वर्मा, नितेश रेड्डी, रवी तेजा, रोहित रायडू, तनय त्यागराजन, चामा मिलिंद, सीटीएल रक्षा

चंदीगड

अंकित कौशिक, अर्जुन आझाद, अर्सलान खान, गौरव पुरी, मनन वोहरा (C), निपुण पंडिता, राज बावा, विशू कश्यप, अरिजित पन्नू (Wk), मयंक सिद्धू, भागमेंद्र लाथेर, करण कैला, मनदीप सिंग, मुरुगन अश्विन, संदीप शर्मा

बिहार

बाबुल कुमार, हर्ष सिंग, मंगल महरौर, साकिबुल गनी, आशुतोष अमन, हिमांशू सिंग, मलय राज, रघुवेंद्र प्रताप सिंग, सचिन कुमार, बिपिन सौरभ (Wk), शर्मन निग्रोध, अभिजीत साकेत, शिशिर साकेत, वीर प्रताप सिंग

गुजरात

चिराग गांधी, क्षितिज पटेल, प्रियांक पांचाल (C), उमंग कुमार, विशाल जैस्वाल, आर्या देसाई, कथन पटेल, सौरव चौहान, हेत पटेल (Wk), उर्विल पटेल (Wk), अरजान नागवासवाला, चिंतन गजा, जयवीर परमार, पीयूष चावला , शेन पटेल

मध्य प्रदेश

अक्षत रघुवंशी, रजत पाटीदार, शुभम शर्मा (C), यश दुबे, हर्ष गवळी, सरांश जैन, व्यंकटेश अय्यर, हिमांशू मंत्री (Wk), अंकित कुशवाह, अर्शद खान, आवेश खान, कुलवंत खेजरोलिया, कुमार कार्तिकेय, मिहिर हिरवानी, राहुल हिरवानी

झारखंड

कुमार देवब्रत, सौरभ तिवारी, पंकज किशोर कुमार, विराट सिंग (C), आर्यमन सेन, कुमार सूरज, विकास विशाल, विनायक विक्रम, अनुकुल रॉय, मोनू कुमार, सुप्रियो चक्रवर्ती, कुमार कुशाग्रा (Wk), नाझिम सिद्दीकी (Wk), वरुण आरोन, शाहबाज नदीम, सुशांत मिश्रा, विकास सिंग

हरियाणा

मयंक शांडिल्य, रोहित परमोद शर्मा, अमन कुमार, अंकित कुमार, युवराज सिंग, हिमांशू राणा, राहुल तेवतिया, निशांत सिंधू, अशोक मेनारिया, सुमित कुमार, कपिल हुडा (Wk), अमित राणा, हर्षल पटेल, युजवेंद्र चहल, अंशुल कंबोज

पांडेचेरी

पारस डोगरा, अबिन मॅथ्यू, दामोदरन रोहित, सिडक गुरविंदर सिंग, आकाश करगावे, माणिक बेरी, विकनेश्‍वरन मारीमुथू, परमेश्वरन शिवरामन, प्रेमराज राजवेलू, जय पांडे, अरुण कार्तिक (Wk), अरविंद आकाश (Wk), ए अरविंदराज, अहमद गारवी, फबिंदराज. यादव, सागर उदेशी

पंजाब

अनमोलप्रीत सिंग, रमणदीप सिंग, नेहल वढेरा, मनदीप सिंग (C), गौरव चौधरी, अनमोल मल्होत्रा, नमन धीर, सनवीर सिंग, हरप्रीत ब्रार, विक्रांत राणा, अभिषेक शर्मा, प्रभसिमरन सिंग (Wk), बलतेज सिंग, सिद्धार्थ कौल, मयंक मार्कंडे , प्रीत दत्ता, जससिंदर सिंग

नागालँड

जोशुआ ओझुकुम, होकातो झिमोमी, रोंगसेन जोनाथन, सेदेझाली रुपेरो, शामवांग वांगनाओ, अकावी येप्थो, इम्लीवाती लेमतुर, जगनाथ सिनिवास, ओरेन न्गुली (Wk), सुमित कुमार (Wk), चोपिसे होपोंगक्यू, तहमीद रहमान, तेहमीद रहमान, ख्रिआनसो, ख्रिआनसो, क्रिअनसो

1 thought on “Vijay Hazare Trophy 2023 संघ,पूर्ण वेळापत्रक आणि कुठे पाहता येईल?”

Leave a comment

Rishabh Pant : क्रिकेट करिअरवर प्रश्नचिन्ह तरी धमाकेदार पुनरागमन Golden Temple सुवर्णमंदिराबद्दल तुम्हाला या गोष्टी माहिती आहेत का ? Optical illusion images तुमची बुद्धी आणि दृष्टी तीक्ष्ण आहे का पहा.. Breaking Boundries: Unraveling Cricket T20 World Records AI generator : A I ने बनविलेल्या छोट्या बुद्धाच्या फनी इमेजस Amazing Top 9 Fruit Dresse You’ve Never Seen luxury cars in india : Some of the most popular luxury cars Persian cat : पर्शियन मांजरीचे सौंदर्य आणि स्वभाव Ola electric bike : हि खासियत आहे या बाईकची Top 10 ODI Cricket Records by a Player नवीन इलेक्ट्रिक बाईक घ्यायचा विचार करताय, हे आहेत पर्याय..
Rishabh Pant : क्रिकेट करिअरवर प्रश्नचिन्ह तरी धमाकेदार पुनरागमन Golden Temple सुवर्णमंदिराबद्दल तुम्हाला या गोष्टी माहिती आहेत का ? Optical illusion images तुमची बुद्धी आणि दृष्टी तीक्ष्ण आहे का पहा.. Breaking Boundries: Unraveling Cricket T20 World Records AI generator : A I ने बनविलेल्या छोट्या बुद्धाच्या फनी इमेजस Amazing Top 9 Fruit Dresse You’ve Never Seen luxury cars in india : Some of the most popular luxury cars Persian cat : पर्शियन मांजरीचे सौंदर्य आणि स्वभाव Ola electric bike : हि खासियत आहे या बाईकची Top 10 ODI Cricket Records by a Player नवीन इलेक्ट्रिक बाईक घ्यायचा विचार करताय, हे आहेत पर्याय..